Farsími
+86-13273665388
Hringdu í okkur
+86-319+5326929
Tölvupóstur
info@milestonea.com

Kína verksmiðju Hágæða olíusía 4283859 fyrir HITACHI

Stutt lýsing:

Hæð: 205 mm
Ytra þvermál: 118 mm
Innri þvermál: 98 mm
Þráður (tommur): 1 1/2-12 UNF
Upprunastaður: Hebei, Kína
Vörumerki: MST
Efni: járn+síupappír, pappír og málmur
Gæði: Hágæða
Afhendingartími: 7-15 dagar
Upplýsingar um umbúðir: 1. Sérsniðin 2. Hlutlaus pakkning 3.MST pökkun
Ábyrgð: 5000-10000miles
HS kóði: 8421230000


Vöruupplýsingar

Vörumerki

Krossvísun

AGCO 30-3436861
CASE IH 1 240 892 H 1
CASE IH 289180A1
CASE IH A77537
CATERPILLAR 3I-1242
CUMMINS 3014654
CUMMINS 3313281
DAEWOO 65-05510-5007
ERF C3014654
Fóðurbílar Y03414806
RÆKJA 9414100141
HINO 15607-1380
HINO 15607-1381
HINO 15607-1381A
HINO 15607-1430
HINO 15607-1431
HINO 15607-1432
HINO 15607-1740
HINO 156071810
HITACHI 156071431
HITACHI 4128800
HITACHI 4175914
HITACHI 4178801
HITACHI 4206079
HITACHI 42060791
HITACHI 4206089
HITACHI 42060891
HITACHI 4283859
HITACHI 42838591
HITACHI 4429726
HITACHI 4448734
HITACHI 4450659
HITACHI L4206079
ISUZU 1-13240-046-1
ISUZU 1132400620
ISUZU 1132400622
ISUZU 1-13240-075-0
ISUZU 1-13240-157-0
ISUZU 1-13240-157-1
ISUZU 1878116380
ISUZU 2906548400
ISUZU 2945611120
ISUZU 8943910492
ISUZU 897371370
JCB 02/800226
JCB 32/925953
KOMATSU CU331-3281
KOMATSU CULF734
MASSEY FERGUSON 1076750M1
ONAN 122-0756
LUFTFYRIRTÆKI PL-734
AMC sía IO-3312
ASAS SP 523
ASAS SP 557
BALDWIN B205
BALDWIN B7004
BALDWIN B7005
BALDWIN B7108
BOMAG 31701054
BOSCH 0 986 AF0 102
COOPERS AZL 456
Krosslandssíur 2026
DONALDSON P551381
FIATALLIS 75208314
FIL SÍA ZP 3173
FIL SÍA ZP 41
FIL SÍA ZP 50
FIL SÍA ZP 50
KVIKMYND SO8207
KVIKMYND SO8372
FLEETGUARD LF3470
FLEETGUARD LF3478
FLEETGUARD LF734
FRAM PH3757
HENGST SÍA H216W
INGERSOLL-RAND 51355337
INGERSOLL-RAND 9209 2212
INGERSOLL-RAND 9209 22123
KAWASAKI YZ1132400621
LUBERFINER LFP 734
LUBERFINER LFP734-1
MAHLE FILTER OC 319
MISFAT Z603
PUROLATOR L 40313
SAKURA bifreið C-1305
SCT Þýskalandi SM 821
SPERRY NEW HOLLAND 84475549
ÖRUGT SÍLA SFO 1431
TRP 1535304
TRP 1535305
VALMET 0199 2235
VALMET 0440 5099
WIX SÍUR 51649
WOODGATE WGL 734
ZETTELMEYER 22871489

oil (1)

Þjónusta okkar

1. Varahlutir með OEM gæðum .r
2. Sýnishorn.
3. Við munum svara þér fyrir fyrirspurn þína eftir 24 klukkustundir.
4. eftir að hafa sent, munum við fylgjast með vörunum fyrir þig einu sinni á tveggja daga fresti, þar til þú færð vörurnar. Þegar þú fékkst
vörur, prófaðu þær og gefðu mér endurgjöf. Ef þú hefur einhverjar spurningar um vandamálið, hafðu samband við okkur, við munum bjóða
lausnarleiðin fyrir þig.
oil (2)


  • Fyrri:
  • Næst:

  • Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu okkur